West Central Railway Bharti 2023 Best | 10 वी ITI पदवीधरांना पश्चिम मध्य रेल्वेत नोकरीची संधी, पहा जाहिरात भरा ऑनलाईन फॉर्म !

West Central Railway Bharti 2023:- मित्रांनो बेस्ट सेंट्रल रेल्वे तर्फे जबरदस्त जॉब अपडेट त्याची माहिती तुम्हाला येतोय इथे बघू शकता. त्यांच्या वेबसाईटवर पीडीएफ पण नाही अप्लाय करायची लिंक पण नाही कारण की अप्लाय करणे सुरू झाले.

आणि कशाप्रकारे अप्लाय करायचं ते पण इथे दिलेले पीडीएफ आपण डाउनलोड केलेली आहे. फॉर्म भरण्याची बघा १०-६-२०२३ पासून ३०-६-२०२३ पर्यंत आपण करू शकतोय. महत्वाचं म्हणजे तुम्ही ते बघू शकणार 279 जागा आहे. (West Central Railway Bharti 2023)

आणि ते अप्लाय करण्यासाठी कुठलीही नाही आहे. त्यामुळे नक्की तुम्ही ते अप्लाय करू शकणार डिटेल मध्ये तुम्हाला समजून सांगणार आहे. काय होईल लागणार आहे. कशाप्रकारे एक्झाम होणार आहे. सगळे डिटेल मध्ये माहिती सांगतोय त्याआधी ऐकोनिक मराठी चैनल वर नवीन आला असाल तर सबस्क्राईब केलं नसेल तर नक्की करून ठेवा कारण की डेली नवीन नवीन अपडेट आणतोय नक्कीच तुम्हाला याचा फायदा घ्यायचा आहे.

West Central Railway Bharti 2023:-

तर मित्रांनो रेल्वे भरती प्रतिकोष्ट पश्चिम मध्य रेल्वे यांच्यातर्फे हे अपडेट आहे. जसं की तुम्हाला सांगितले तारीख कधी आहे 30 6 2013 आधी तुम्हाला फॉर्म भरून घ्यायचा आहे. ओके पोस्ट नाव काय असणार आहे पेमेंट येथे १९९६५ होतो आणि तो वाढत जातो भरपूर तुम्हाला इथे मिळतात.

त्यामुळे ही एक चांगली गोष्ट आहे ओके खाली स्क्रोल (West Central Railway Bharti 2023) केल्यानंतर आपल्याला एज क्रायटेरिया बघून घ्यायचा आहे की कोणी ते एज मध्ये बसते दिलेली आहे जास्तीत जास्त 42 व्या पर्यंत तुम्ही अप्लाय करू शकत नाही.

तुमचं वय एक एक 2005 पासून ओके तर इथे बघा किती दिले युवा साठी 18 ते 42 तुमचं वय पाहिजे म्हणजे दोन 1981 चा जरी जन्म असेल तरी तुम्ही ते अप्लाय करणार आहोत. ओपन साठी बेचाळीस पर्यंत आपला करू शकता. म्हणजे फार मोठी दिली आहे एक चांगली गोष्ट आहे. ओबीसीसाठी 45 वयापर्यंत आपल्या करू शकतात म्हणजे 7978 मध्ये तरी जन्म झालाय तरी तुम्ही आपल्या करू शकतात. (West Central Railway Bharti 2023)

West Central Railway Bharti:-

आणि एससी एसटी मधून तुम्ही आहात तर 1976 तरी तुम्ही इथे अप्लाय करू शकणार त्यामुळे चांगली गोष्ट आहे. त्यांचं एक जास्ती झालंय गव्हर्नमेंट जॉब शोधताय नक्की (West Central Railway Bharti 2023) ते इथे अप्लाय करू शकाल. ओके खाली स्क्रोल केल्यानंतर इथे एज्युकेशन डिटेल एज्युकेशन सगळ्यात शेवटी पीडीएफ मध्ये माहिती दिली त्यामध्ये मी तुम्हाला सांगणार आहे.

नंतर खाली स्कूल केल्यानंतर कशाप्रकारे भरती प्रक्रिया होणार त्याच्याबद्दल इथे माहिती दिली आहे. त्यांची वेबसाईट आहे यावर सगळी माहिती दिली तुम्हाला मी सांगितले. त्यानंतर एक्झाम कशी होणार आहे तर सगळ्यात आधी कम्प्युटर बेस्ट एक्झाम म्हणजे सीबीटी कम्प्युटर 90 मिनिटाच्या असणारे 100 प्रश्न आपल्याला विचारले जाणार आहेत. ओके तर त्याच्यामध्ये पण इथे बघत दिलेला आहे.

ही एक्झाम तुम्ही इंग्लिश आणि हिंदी भाषेमध्ये देऊ शकणार सगळ्यात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे ते निगेटिव्ह मार्किंग आहे. त्यामुळे जर तुम्ही चुकीचा आन्सर देता एकदा (West Central Railway Bharti 2023) आन्सर तुम्हाला माहित नाही. तरी तुम्ही असं चुकीचं आन्सर देताय तर वन थर्ड मार्क तुमच्या इथे कट होणारे ही तुम्हाला येथे लक्षात घ्यायची गोष्ट ओके.

SBI Recruitment Drive 2023:- Click Here

त्यानंतर सिल्याबस काय असणारे कम्प्युटर बेस्ट साठी जसं की मॅथेमॅटिक्स सायन्स अँड इंजीनियरिंग हे तुमचं असणारे. कंप्यूटर बेस्ट असणारे त्याच्याबद्दल पण इथे डिटेल मध्ये सांगितले मी मग स्कोर ऑफ 42 मध्ये पाहिजे. आपलाय खर्च करायचे ते पण तिला वेबसाईटवर येते रजिस्ट्रेशन तुम्ही केलं नसेल.

तर रजिस्टर करून तुम्हाला रजिस्ट्रेशन करून घ्यायचे. रजिस्ट्रेशन केल्यानंतर बघा इथे तुम्हाला डॉक्युमेंट्स अपलोड करायचे आहे. काही चूक वगैरे झाले असेल. मॉडीफाय वगैरे तुम्हाला करत असेल तर तुम्ही ते करू शकाल. (West Central Railway Bharti 2023)

10 वी ITI पदवीधरांना पश्चिम मध्य रेल्वेत नोकरीची संधी:-

इथे बघा आता पंधरा दिवस बाकी आहे फॉर्म पूर्ण व्हायला फॉर्म ची तारीख संपला त्यामुळे पंधरा दिवसांच्या तुम्हाला फॉर्म भरायचा आहे. कशाप्रकारे अप्लाय करायचं माहित नसेल तर यावर क्लिक करा डिटेल मध्ये सांगितले मला रजिस्ट्रेशन कसं करायचं.

ओके पहिले काय आहे दुसरी स्टेप काय आहे. तिसरी स्टेप काय आहे त्यामुळे अगदी सोप्या पद्धतीने सांगितले आणि याची पीडीएफ मी आपल्या टेलिग्राम चैनल वर टाकले. त्यामुळे इझीली तुम्ही हे बघून मग कशाप्रकारे स्कॅन करायचा.

📑 PDF जाहिरात :- येथे क्लिक करून पहा

💻 ऑनलाईन अर्ज करा :- येथे पहा

Leave a Comment