Tata Memorial Centre Drive Best | टाटा मेमोरियल सेंटर मध्ये नोकरीची मोठी संधी पहा पात्रता,अर्ज प्रक्रिया, आणि अर्जाची शेवटची तारीख व कागदपत्रे 1

Tata Memorial Centre Drive: नमस्कार युवकांना नोकरीची सुवर्णसंधी उपलब्ध झालेली आहे नवीन जाहिरात प्रसिद्ध झालेली आहे. तर कोणत्या पदांसाठी ही भरती असणार आहे. वयोमर्यादा काय आहे शैक्षणिक अर्थ काय असणार आहेत यासाठी अर्ज कशा पद्धतीने करायचे आहेत वेतन किती मिळणार आहे परीक्षा होणार आहे.

का मुलाखत होणार आहे कशा पद्धतीने इथे निवड प्रक्रिया राबवण्यात येणार आहे. आपण इथे जाणून घेऊया तर मित्रांनो आजची जी नोकरीची जाहिरात प्रसिद्ध झालेली आहे ती आहे. टाटा मेमोरियल हॉस्पिटल यांच्या अंतर्गत सेंटर यांच्या अंतर्गत विविध वेगवेगळ्या पदांसाठी याची जाहिराती प्रसिद्ध झालेले आहेत. प्रत्येक पदासाठी इथे वेगवेगळी जाहिरात आहे.

Tata Memorial Centre Drive

तो सगळ्या जाहिरातीचे आहेत सेपरेटली आपण इथे बघणार आहोत. त्यासाठी कारण की बऱ्याच वेगवेगळ्या पोस्ट आहेत. सो तुमच्याच प्रमाणे तुमचे नातेवाईक मित्र-मैत्रिणी फॅमिली मेंबर यापैकी सुद्धा कोणी नोकरीच्या शोधात असेल. तर त्यांच्यापर्यंत सुद्धा हि माहिती आठवणीने शेअर करा.

आणि तुम्हाला सुद्धा हे असे महत्त्वपूर्ण माहिती दररोज बघायचे असतील तर तुम्ही जर आपल्या वेबसाईट वरती आज पहिल्यांदाच आला असाल. किंवा अजूनही तो (Tata Memorial Centre Drive) ऑफिशियल वेबसाईटची लिंक लेखाच्या शेवटी आहे. संपूर्ण पदांची माहिती ऑफिशियल वेबसाईट वरती दिलेली आहे.

कशी असणार संपूर्ण प्रोसेस 

सो वन बाय वन आपण एक एक पदाची संपूर्ण माहिती जी आहे. ती ते बघू तो पहिल्यांदा इथे आहे वॉकिंग इंटरव्यू आहे. फॉर द पोस्ट ऑफ आयटी टेक्निकल इंजिनियर इंटरव्यू तुमचा होणार आहे. 22/ 8/ 2023 ऑगस्ट रोजी सकाळी साडेनऊ ते साडेदहा फोर डिप्लोइंग अ टाटा मेमोरियल हॉस्पिटल सो स्टार्टिंग डेट आहे.तुमची 22 22 ऑगस्ट रोजी तुमचा होणार आहे. त्यासाठी डिटेल काय आहे. तो आयटी टेक्निकल इंजिनियरच्या पोस्ट आहे. इंटरव्यू ची डेट आहे २२ ऑगस्ट टाईम आहे. सकाळी साडेनऊ ते सकाळी साडेदहा इंटरव्यू तुमचा होणार आहे.

टाटा मेमोरियल हॉस्पिटल पर्यंत कॉलिफिकेशन यासाठी काय लागणार आहे. कोणी यासाठी अप्लाय करू शकता त्यासाठी डिप्लोमा किंवा बॅचलर डिग्री इन (Tata Memorial Centre Drive) इंजीनियरिंग, सायन्स इलेक्ट्रॉनिक इन्फॉर्मेशन इलेक्ट्रॉनिक, आयटीमध्ये तुम्ही अप्लाय करू शकता. किंवा ग्रॅज्युएट असते ते सुद्धा अप्लाय करू शकतात.

पण वन इयर सर्टिफिकेट कोर्स गरजेचा आहे. हार्डवेअर नेटवर्किंग मध्ये त्याचबरोबर कॅंडिडेट शुड हॅव टू इयर अँड एक्सपिरीयन्स दोन वर्षाचा अनुभव गरजेचे आहे. टेक्निकल सपोर्ट इंजिनिअर इन मिलिंद सिस्टिम कॉन्फिगरेशन डबल शूटिंग मेंटेनन्स ऑफ विंडोज सर्वर. हार्डवेअर पेरिफिकेशन सॉफ्टवेअर अप्लिकेशन रिमोट मॅनेजमेंट दिलेल्या याच्यामध्ये दोन वर्षाचा अनुभव गरजेचे आहे.

कोणत्या पदासाठी होणार भरती 

गुड रिटर्न आणि वरबल कम्युनिकेशन स्किल सुद्धा गरजेचे (Tata Memorial Centre Drive) आहे. यासाठी वेतन तुम्हाला मिळणार आहे 25000 पासून 35000 पर्यंत प्रति महिना वेतन या पदांसाठी मिळणार आहे. इंटरव्यू साठी तुम्हाला जायचं आहे. डिपार्टमेंट आउट सोर्सिंग सेल्फ फोर प्लस सर्विस ब्लॉक बिल्डिंग टाटा मेमोरियल हॉस्पिटल डॉक्टर बोरसे रोड परेल मुंबई येथे तुम्हाला जायचं आहे.

जाताना तुम्हाला डेटा पासपोर्ट साईज फोटोग्राफ झेरॉक्स (Tata Memorial Centre Drive) कॉपी ऑफ पॅन कार्ड आधार कार्ड आणि एज्युकेशन आणि एक्सपिरीयन्स सर्टिफिकेट इथे तुम्हाला घेऊन जायचं आहे. टाटा मेमोरियल सेंटर यांच्या अंतर्गत मुंबई एप्लीकेशन फ्रॉम इंडियन नॅशनल फॉरमनंट पोस्ट आहे. ज्या तुमच्या असणार आहे 31 जुलै 2024 पर्यंत 21.

अर्ज कसा करायचा आहे 

प्रेफरन्स विशाखापट्टणम सेंटरची दिलेली आहे. ऑनलाइन तुम्हाला येथे अप्लाय करायचा आहे. तुमचा 21 ऑगस्ट दिलेला आहे. त्याच्यावरती सेंड करायचा आहे 17 ऑगस्ट इंटरव्यू आहे ती यांचा सेम या पदांसाठी प्रोजेक्ट अंतर्गतच आहे. वॉकिंग पदांसाठी आहे तुमचा होणार आहे 16 ऑगस्ट रोजी इथे साडेनऊ ते साडेदहा वाजेपर्यंत नर्सच्या कॉन्ट्रॅक्ट बेसिस वरती आहे.

यासाठी इंटरव्यू तुमचा होणार आहे. डायनिंग (Tata Memorial Centre Drive) हॉल फोर फ्लोर गोल्डन जुबली बिल्डींग टाटा मेमोरियल हॉस्पिटल बोरसे मार्क पर एक मुंबई क्वालिफिकेशन यासाठी जनरल नर्सिंग वरील जीएनएफ किंवा बीएससी नरसी लिहिलेला आहे.

मासिक वेतन किती असणार

तो दोघांपैकी जे येत असेल तरीसुद्धा तुम्ही अप्लाय करू शकता. 30,000 आणि बीएससी नर्सिंग कॅंडिडेट साठी 32000 मर्यादा आहे इंटरव्यू इंटरव्यू तुम्हाला जाताना बायोडाटा ऑफिस ऑफ सर्टिफिकेट रेकॉर्डिंग करायचा आहे. त्याच्यापेक्षा इथे जर अर्ज जर जास्त प्रमाणात आले जाऊ शकते. इंटरव्यू साठी हॉस्पिटल मुंबई यांच्या अंतर्गत अकाउंटंट आहेत.

टाटा मेमोरियल सेंटर भरती साठी येथे करा अर्ज 

यासाठी कॉलिफिकेशन जे आहे तुमचं एम कॉम गरजेचे आहे. वेतन यासाठी आहे 23500 ते 26 हजारापर्यंत वेतन मिळणार आहे. 2023 लिंक दिलेली आहे त्याच्या मध्ये तुम्हाला अप्लाय करायचा आहे तो लिंक वरती क्लिक करायचा आहे. आणि दिलेल्या लिंक द्वारे जे आहे तुम्हाला करायचा आहे. त्यासाठी त्यानंतर तुम्हाला केल्यावर ते तुम्हाला न्यू रजिस्ट्रेशन करणे दिलेला असतो तुम्ही बघू शकता.

कोण करू शकतो अर्ज 

कोणत्याही शाखेतून पदवीधर असाल तर अप्लाय करू शकता यचं आहे. तो संपूर्ण सगळ्या पदांची माहिती जी आहे व्हिडिओमध्ये दिलेली आहे खूप छान सुवर्णसंधी आहे. सो तुम्हाला याची गरज नसेल तर माहिती पुढे शेअर करा एखाद्या गरजू व्यक्तीपर्यंत (Tata Memorial Centre Drive) माहिती पोहोचेल. आणि त्याला नोकरी मिळवण्यामध्ये मदत होऊ शकते. कारण की टाटा मेमोरियल हॉस्पिटल सारख्या मोठ्या संस्थेमध्ये ही नोकरीची सुवर्णसंधी आहे. त्यामुळे प्रत्येकाने या सुवर्णसंधीचा फायदा करून घ्या

टाटा मेमोरियल सेंटर भरती साठी येथे करा अर्ज 

Leave a Comment