Post Office Recrtuitment Best 2023 : पोस्ट ऑफिसने पहिली गुणवत्ता यादी 2023 जाहीर केली|

Post office Recruitment 2023: पोस्ट ऑफिसने पहिली गुणवत्ता यादी 2023 जाहीर केली:

Post Office Recrtuitment Best 2023

भारतीय टपाल विभागाने (भारतीय पोस्ट ऑफिस) ग्रामीण डाक सेवकांमधील 30041 पदनवार तरुणांच्या निवडीसाठी निकालाची पहिली गुणवत्ता यादी प्रसिद्ध केली आहे. विभागाकडून सर्व सर्कलचे निकाल जाहीर करण्यात आले आहेत.

पोस्टल विभाग ग्रामीण डाक सेवक भरती अंतर्गत अर्जदारांची निवड: शाखा पोस्ट मास्टर (BPM) / सहाय्यक शाखा पोस्ट मास्टर (ABPM) / डाक सेवक या पदांसाठी तरुणांची निवड केली जाईल. पोस्टल विभागाद्वारे निवडलेल्या उमेदवारांची पोस्ट ऑफिस 1ली गुणवत्ता यादी 2023 सुरू आहे.

Post Office Recrtuitment Best 2023

पोस्ट ऑफिस ने पहिली गुणवत्ता यादी 2023 जाहीर केली ही यादी जर तुम्हाला बघायची असेल तर लिंक तुम्हाला खाली दिलेली आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही पीडीएफ डाऊनलोड करू शकता आणि तुमचे नाव यादीमध्ये आहे की नाही ते बघू शकता.

पीडीएफ ची लिंक –

PDF – https://indiapostgdsonline.cept.gov.in/DocVerifyShd2List_1/Maharashtra_DV_List1.pdf

वरती दिलेल्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही पीडीएफ डाउनलोड करून आपले नाव यादीमध्ये चेक करू शकता आहे की नाही पीडीएफ ची लिंक तुम्हाला वरती दिलेली आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून पीडीएफ डाउनलोड करा आणि आपले नाव चेक करून घेऊ शकता.

Post Office Recrtuitment Best 2023

भारतीय टपाल विभागाने भारतीय पोस्ट ऑफिस ग्रामीण डाक सेवकांमधील 300 41 पदंवार तरुणांच्या निवळीसाठी निकालाची पहिली गुणवत्ता यादी प्रसिद्ध केले आहे ती बघण्यासाठी वरती तुम्हाला पीडीएफ ची लिंक दिली आहे त्या पीडीएफ वाला डाउनलोड करून तुम्ही तुमचे नाव चेक आऊट करून घेऊ शकता.

पोस्ट बघा द्वारे निवडलेल्या उमेदवारांची पोस्ट ऑफिस ऑफिस पहिली गुणवत्ता यादी 2023 सुरू आहे पहिली गुणवत्ता यादी आहे ही 2023 ची सुरू झालेली आहे पोस्ट विवाह द्वारे निवडलेल्या उमेदवाराची पोस्ट ऑफिस पहिली गुणवत्ता यादी 2023 सुरू झालेली आहे.

पोस्ट ऑफिस ने पहिली गुणवत्ता यादी जाहीर केलेली आहे यादी जर तुम्हाला बघायचे असेल लिंक दिलेली आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून डाऊनलोड करू शकता पुन्हा एकदा मी तुम्हाला लिंक देतोय पीडीएफ डाउनलोड करण्यासाठी त्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही पीडीएफ डाऊनलोड करू शकता.

व्हिडिओ डाऊनलोड करण्यासाठी लिंक –https://indiapostgdsonline.cept.gov.in/DocVerifyShd2List_1/Maharashtra_DV_List1.pdf

या लिंक वरती क्लिक करून पीडीएफ डाउनलोड करा आणि तुमचे नाव यादीमध्ये आहे की नाही ते चेक करा जर तुम्हाला अधिक माहिती जाणून घ्यायची असेल ऑफिशियल वेबसाईट ला भेट द्या ऑफिसर वेबसाईटवर तुम्हाला संपूर्ण माहिती मिळून जाईल या दिवशी.

Post Office Recrtuitment Best 2023

अशाच प्रकारे नवनवीन जॉब्स आणि भरती विषयी माहिती जर तुम्हाला जाणून घ्यायची असेल तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा आणि ही माहिती आपल्या मित्रांपर्यंत शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment