Navodaya Vidyalaya Bharti Best | शिपाई इत्यादींच्या 46000 पदांसाठी 10वी आणि 12वी पास अर्ज करू शकतात.

Navodaya Vidyalaya Bharti: सरकारी नोकरीच्या शोधात असलेल्या सर्व तरुणांसाठी रोजगाराची आणखी एक संधी आली आहे. या संधीचा फायदा घेऊन तुम्ही नोकरी मिळवू शकता. NVS म्हणजेच नवोदय विद्यालय समितीने सर्व उमेदवारांसाठी नवोदय विद्यालय भरती 2023 अधिसूचना जारी करण्याचे संकेत दिले आहेत.

ज्यासाठी उमेदवार अर्ज करू शकतात. खाली आम्ही या अधिसूचनेशी संबंधित सर्व महत्वाची माहिती सामायिक करत आहोत, जी वाचल्यानंतर तुम्हाला या (Navodaya Vidyalaya Bharti) अधिसूचनेशी संबंधित प्रत्येक महत्वाची माहिती समजेल आणि तुम्ही अर्ज करू शकता.

Navodaya Vidyalaya Bharti

भरतीचे नाव: नवोदय विद्यालय भर्ती 2023

एकूण पदे: ४६००० (अद्याप घोषित नाही)

पदांचे नाव (पदों का नाम): टीजीटी, पीजीटी ड्रायव्हर, लिपिक, शिपाई, मदतनीस आणि विविध पदे

महत्त्वाच्या तारखा –

अर्ज सुरू करण्याची तारीख: लवकरच येत आहे

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख: लवकरच येत आहे

अंतिम तारीख परीक्षा शुल्क भरा: लागू नाही

परीक्षेची तारीख : घोषित नाही

प्रवेशपत्र जारी करण्याची तारीख:

अर्ज फी (अर्ज फॉर्म फी) –

सामान्य UR: 

EWS (आर्थिकदृष्ट्या कमकुवत विभाग): 

ओबीसी (इतर मागासवर्गीय): 

SC (अनुसूचित जाती): ₹150

ST (अनुसूचित जाती): ₹150

स्त्री:

PH (अक्षम): ₹१५०

वय तपशील –

किमान वय: 18 वर्षे

कमाल वय: ४५ वर्षे

शैक्षणिक पात्रता –

किमान पात्रता: कोणत्याही मान्यताप्राप्त बोर्ड/विद्यापीठातून 10वी/12वी/ग्रॅज्युएशन/पोस्ट ग्रॅज्युएशन/डिप्लोमा

इतर पदवी/प्रमाणपत्र आवश्यक:

अर्ज कसा करावा – 

वर आम्ही ऑनलाइन अर्ज करण्याशी संबंधित लिंक शेअर केली आहे, त्यावर क्लिक करून तुम्ही या अधिसूचनेच्या अधिकृत पृष्ठावर पोहोचू शकता आणि तेथे नमूद केलेल्या नियमांचे पालन करून तुमचा अर्ज भरू शकता. तुमची सर्व महत्वाची (Navodaya Vidyalaya Bharti) कागदपत्रे जसे की तुमचा फोटो, तुमची सर्व प्रमाणपत्रे, मार्कशीट, आधार कार्ड इत्यादी तुमच्याकडे ठेवा जेणेकरून तुम्हाला अर्ज करताना कोणतीही अडचण येऊ नये.

प्रत्येक बातमीचे अपडेट आधी मिळवा – 

तुमच्या कामाची प्रत्येक महत्त्वाची बातमी आणि अपडेट आमच्या वेबसाइटवर उपलब्ध आहेत. रोजगाराशी संबंधित बातम्या असोत किंवा योजनांशी (Navodaya Vidyalaya Bharti) संबंधित माहिती असो, तुम्हाला आमच्या वेबसाइटवर प्रत्येक अपडेट आणि प्रत्येक बातमी मिळेल. आम्ही जेव्हाही कोणतीही बातमी प्रकाशित करतो.

तेव्हा तुम्हाला सूचना मिळवायच्या असल्यास, तुम्ही आमच्या टेलिग्राम चॅनेलमध्ये सामील होऊ शकता, ज्याची लिंक या पोस्टच्या खाली हिरव्या पट्टीमध्ये दिली आहे. खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करून, तुम्ही आमच्या टेलिग्राम चॅनेलमध्ये सामील होऊ शकता.

आणि प्रत्येक अपडेटची सर्वात जलद (Navodaya Vidyalaya Bharti) आणि पहिली सूचना मिळवू शकता. आमच्या टेलिग्राम चॅनेलमध्ये सामील होण्याचा सर्वात मोठा फायदा म्हणजे तुम्हाला प्रत्येक बातमीची सर्वात जलद सूचना मिळते आणि तुम्ही तुमच्या कामाची कोणतीही महत्त्वाची बातमी चुकवत नाही.

Leave a Comment