Anganwadi Bharti 2023 Best | बाल विकास विभागातील 50004 पेक्षा जास्त पदांसाठी 8 वी आणि 10 वी पास अर्ज करू शकतात.

Anganwadi Bharti 2023: अंगणवाडी भरती 2023: रोजगाराच्या शोधात असलेल्या सर्व तरुणांसाठी रोजगाराची आणखी एक संधी आली आहे. या संधीचा फायदा घेऊन तुम्ही नोकरी मिळवू शकता. WCD ने सर्व उमेदवारांसाठी आगनवाडी भरती 2023 अधिसूचना जारी केली आहे.
ज्यासाठी उमेदवार अर्ज करू शकतात. खाली (Anganwadi Bharti 2023) आम्ही या अधिसूचनेशी संबंधित सर्व महत्वाची माहिती सामायिक करत आहोत, जी वाचल्यानंतर तुम्हाला या अधिसूचनेशी संबंधित प्रत्येक महत्वाची माहिती समजेल आणि तुम्ही अर्ज करू शकता.

Anganwadi Bharti 2023

भरतीचे नाव: आगणवाडी भरती 2023
एकूण पोस्ट: 53000 (अपेक्षित)

पदांचे नाव: कामगार, मदतनीस महत्त्वाच्या तारखा –

अर्ज सुरू करण्याची तारीख: लवकरच येत आहे

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख: लवकरच येत आहे

परीक्षेचे शुल्क भरण्याची शेवटची तारीख: 

परीक्षेची तारीख:

प्रवेशपत्र जारी करण्याची तारीख:

अर्ज फी (अर्ज फॉर्म फी) –

सामान्य (यूआर): 

EWS (आर्थिकदृष्ट्या कमकुवत विभाग): 

ओबीसी (इतर मागासवर्गीय): 

अनुसूचित जाती (अनुसूचित जाती): 

एसटी (अनुसूचित जमाती):

स्त्री: 

PH (अक्षम): 

वय तपशील –

किमान वय: 18 वर्षे

कमाल वय: 40 वर्षे

शैक्षणिक पात्रता –

किमान पात्रता: कोणत्याही मान्यताप्राप्त (Anganwadi Bharti 2023) मंडळातून 8वी/10वी उत्तीर्ण

इतर पदवी/प्रमाणपत्र आवश्यक:

महत्त्वाच्या लिंक्स –

ऑनलाईन अर्ज करण्याची लिंक:   लिंक

अधिकृत अधिसूचना लिंक:  लिंक

अधिकृत वेबसाइट लिंक:  लिंक

टेलिग्राम चॅनल जॉईन करा:  लिंक

अर्ज कसा करावा – 

वर आम्ही ऑनलाइन अर्ज करण्याशी संबंधित लिंक शेअर केली आहे, त्यावर क्लिक करून तुम्ही या अधिसूचनेच्या अधिकृत (Anganwadi Bharti 2023) पृष्ठावर पोहोचू शकता आणि तेथे नमूद केलेल्या नियमांचे पालन करून तुमचा अर्ज भरू शकता. तुमची सर्व महत्वाची कागदपत्रे जसे की तुमचा फोटो, तुमची सर्व प्रमाणपत्रे, मार्कशीट, आधार कार्ड इत्यादी तुमच्याकडे ठेवा जेणेकरून तुम्हाला अर्ज करताना कोणतीही अडचण येऊ नये.

सर्वात महत्वाची गोष्ट (महत्वाची सूचना) –

सगळ्यात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे (Anganwadi Bharti 2023) अशा आणखी बातम्यांसाठी तुम्ही या वेबसाईटला सतत भेट देत रहा. आम्ही तुमच्यासोबत देश आणि जगाच्या सर्व बातम्या शेअर करत असतो आणि तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही आमच्या टेलिग्राम चॅनेलमध्ये देखील सहभागी होऊ शकता, ज्याची लिंक खाली दिली आहे.

Leave a Comment