District Legal Drive 2023 Best | जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण अंतर्गत जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण अंतर्गत नवीन भरती 2023 ची सुरू झालेली आहे.

District Legal Drive 2023 : नमस्कार भरती सुरू झाली आहे जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण अंतर्गत जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण अंतर्गत नवीन भरती 2023 ची सुरू झालेली आहे या भरतीमध्ये पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येते पात्र उमेदवार असतील त्यांनी त्वरित अर्ज करावा अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला खाली दिलेली माहिती पूर्ण बघायची आहे जर तुम्ही पात्र ठरल्यास काळजीपूर्वक माहिती वाचून पात्र ठरल्यास अर्ज भरू शकता,

District Legal Drive

मुंबई येथे लेखापाल पदांची 01 जागेसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 30 सप्टेंबर 2023 आहे.

पदाचे नाव :- लेखापाल

शैक्षणिक पात्रता :- 01) महाराष्ट्र शासन मान्यता प्राप्त वाणिज्य पदवी किंवा त्यापेक्षा उच्च शिक्षण 02) महाराष्ट्र शासन मान्यता प्राप्त संस्थेतून टंकलेखन मराठी 30 श.प्र.मि. आणि 30 श.प्र.मि. किंवा त्यापेक्षा उच्च शिक्षण 03) महाराष्ट्र शासन मान्यता प्राप्त संस्थेतून MS-CIT किंवा त्यापेक्षा उच्च शिक्षण.

एकूण जागा :- 01 आहे.

शुल्क : शुल्क नाही

वेतनमान : 25,000/- रुपये.

नोकरी ठिकाण : मुंबई (महाराष्ट्र)

अर्ज पाठविण्याचा पत्ता : District Legal Services Authority, Mumbai.

अधिकृत वेबसाईट  :

www.districts.ecourts.gov.in/mumbai

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा 

अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 30 सप्टेंबर 2023 आहे.

District Legal Drive

या भरती संदर्भात भरतीची थोडक्यात माहिती तुम्हाला खालील प्रमाणे दिलेली आहे ती काळजीपूर्वक बघावे,

मित्रांनो भरती निघाली आहे जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण अंतर्गत जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण अंतर्गत नवीन भरती सुरू झालेल्या यामध्ये एक जागेसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहे एक जागा या ठिकाणी भरली जात आहे एक जागेसाठी ही भरती होत आहे,

नाव दिलेले आहे येथे पदाचे नाव आहे लेखापाल लेखापाल या पदाच्या नावासाठी भरती होत आहे लेखापाल हे पद दिलेला आहे लेखापात पदासाठी ही भरती होत आहे,

District Legal Drive

शैक्षणिक पात्रता या पदासाठी शैक्षणिक पात्रता आहे महाराष्ट्र शासन मान्यता प्राप्त वाणिज्य पदवी किंवा त्यापेक्षा उच्चशिक्षण आपले झालेले असावे महाराष्ट्र शासन मान्यता प्राप्त संस्थेतून टकलेखन मराठी मध्ये म्हणजे तुमची टायपिंग झाली असावी तीन शब्द प्रतिमिनिट आणि 40 शब्द प्रतिमिनिट किंवा त्यापेक्षा उच्च शिक्षण तुमचे झालेले असावे महाराष्ट्र शासन मान्यता प्राप्त संस्थेतून एमएससीआयटी किंवा त्यापेक्षा उच्च शिक्षण झालेले तुमचे असावे जर तुमच्याकडे ही शैक्षणिक पात्रता असेल तर तुम्ही या ठिकाणी अर्ज करण्यास पात्र आहात आणि अर्ज करू शकता,

एकूण एक जागा आहे या ठिकाणी अर्ज शुल्क आपल्याकडून आकारले जाणार नाहीये अर्ज शुल्क आपल्याकडून घेतली जाणार नाहीये या ठिकाणी,

District Legal Drive

वेतन मान म्हणजे तुम्हाला पगार या ठिकाणी दिला जाईल तो 25000 पर्यंत दिला जाणार आहे 25000 पर्यंत तुम्हाला पगार या ठिकाणी दिला जाणार आहे,

नोकरी तुम्हाला दिलेले आहे मुंबई येथे मुंबई येथे नोकरीचे ठिकाण आहे मुंबई या सिटीमध्ये तुम्हाला नोकरी मिळणार आहे मुंबई महाराष्ट्र मध्ये नोकरी आहे मुंबई या ठिकाणी मध्ये तुम्हाला नोकरी आहे,

तुम्हाला अर्ज पाठवायचा असेल तर अर्ज पाठवण्यासाठी पत्ता दिलेला आहे डिस्ट्रिक्ट लिगल सर्विस ऑथोरिटी मुंबई या ठिकाणी तुम्हाला या पत्त्यावरती अर्ज पाठवायचा आहे वरती सविस्तर माहिती दिली आहे त्या पत्त्यावरती तुम्हाला अर्ज पाठवायचा आहे,

अधिकृत वेबसाईटची लिंक तुम्हाला वरती दिलेली आहे त्या वेबसाईट वरती जाऊन तुम्ही या भरतीची संपूर्ण सविस्तर माहिती जाणून घेऊ शकता अधिक माहिती चेक करू शकता आणि अर्ज भरू शकता अधिकृत वेबसाईटची लिंक मी तुम्हाला पुन्हा एकदा खाली देत आहे त्या लिंक वरती जाऊन तुम्ही या भरतीची सविस्तर संपूर्ण माहिती जाणून घेऊ शकता.
http://www.districts.ecourts.gov.in/mumbai दिलेल्या लिंक वरती क्लिक करा आणि या भरतीची संपूर्ण माहिती जाणून घ्या तर तुम्ही जर तुम्ही पात्र ठरल्यास अर्ज पण करू शकता,

District Legal Drive

जर तुम्ही भरतीसाठी इच्छुक असाल पात्र असाल तर तुम्हाला अर्ज भरायचा आहे तर अर्ज भरण्याची अंतिम तारीख अर्ज पोहोचण्याची अंतिम तारीख दिली आहे तीस सप्टेंबर 2023 30 सप्टेंबर 2023 च्या आत तुम्हाला अर्ज याठिकाणी पाठवायचा आहे भरायचा आहे,

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्रामधील किंवा इतर सरकारी भरतीची अपडेट जाणून घ्यायचे असतील लवकरात लवकर तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा आणि ही पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment