Bhausaheb Hire Drive 2023 Best | भाऊसाहेब हिरे शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय धुळे अंतर्गत भरती सुरू झालेली आहे.

Bhausaheb Hire Drive 2023 :  भाऊसाहेब हिरे शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय धुळे अंतर्गत भरती सुरू झालेली आहे पात्र उमेदवारांकडून ही भरतीसाठी अर्ज मागविण्यात येत आहे याची पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकरात लवकर अर्ज करावा अर्ज करण्यासाठी त्यांना खाली दिलेल्या आहे ती संपूर्ण माहिती वाचायची आहे ती संपूर्ण माहिती वाचून काळजीपूर्वक वाचून जर तुम्ही पात्र असाल तर अर्ज भरू शकता.

Bhausaheb Hire Drive

धुळे येथे पदांच्या 39 जागांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 20 सप्टेंबर 2023 आहे.

पदाचे नाव :- सहाय्यक प्राध्यापक

शैक्षणिक पात्रता :- संबधीत विषयात एम.डी. / एम.एस

एकूण जागा :- 39 आहे.

वयाची अट : 40 वर्षापर्यंत मागासवर्गीय उमेदवार – 05 वर्षे सूट

शुल्क : 250/- रुपये.

वेतनमान : 1,10,000/- रुपये.

नोकरी ठिकाण : धुळे (महाराष्ट्र)

अर्ज पाठविण्याचा पत्ता : मा. अधिष्ठाता कार्यालय, श्री. भाऊसाहेबहिरे शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय, धुळे.

मुलाखतीचे ठिकाण : मा. अधिष्ठाता कार्यालय, श्री. भाऊसाहेबहिरे शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय, धुळे.

अधिकृत वेबसाईट :

www.sbhgmcdhule.org

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा 

अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 20 सप्टेंबर 2023 आहे.

Bhausaheb Hire Drive

या भरती संदर्भात सविस्तर माहिती खालील प्रमाणे दिलेली आहे ती बघावी.

भरती निघालेली आहे श्री भाऊसाहेब हिरे शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय धुळे अंतर्गत शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय धुळे अंतर्गत ही भरती निघाली आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी त्वरित लवकरात लवकर अर्ज करा. भरतीची माहिती सर्व काळजीपूर्वक वाचा आणि जर तुम्ही पात्र असाल तर लवकरात लवकर अर्ज करा.

Bhausaheb Hire Drive

भरतीमध्ये एकूण जागा 39 दिलेल्या आहे 39 जागेसाठी ही भरती निघाली आहे 39 पदांसाठी ही भरती आहे जी पात्र उमेदवार तील त्यांनी त्वरित अर्ज करा,

त्याचे नाव दिलेले आहे सहाय्यक प्राध्यापक सहाय्यक प्राध्यापक या पदासाठी ही भरती होत आहे सहाय्यक प्राध्यापक पदाची भरती आहे,

क्षणिक पात्रता दिलेला आहे बघा संबंधित विषयात एमडी किंवा एम एस जर तुमचे संबंधित विषयांमध्ये एमडी झाली असेल किंवा एम एस झाले असेल तर तुम्ही या ठिकाणी अर्ज करू शकता,

एकूण 39 जागा दिलेल्या आहे वयाची अट दिलेली आहे बघा 40 वर्षापर्यंत मागासवर्गीयांना पाच वर्ष सूट आहे वयाची अट चाळीस वर्षापर्यंत आहे तसे मागासवर्गीय असतील त्यांना पाच वर्ष सूट दिलेली आहे,

शुल्क येथे लागत आहे बघा 250 रुपये 250 रुपये येथे शुल्क लागत आहे,-वेतन वाढ म्हणजे तुम्हाला या ठिकाणी पगार दिला जाणार आहे तो एक लाख दहा हजार रुपये राहणार आहे एक लाख दहा हजार रुपये तुम्हाला येथे पगार दिला जाणार आहे,

Bhausaheb Hire Drive

नोकरीचे ठिकाण दिलेले आहे बघा नोकरीचे ठिकाण आहे धुळे जिल्ह्यामध्ये धुळे महाराष्ट्र या ठिकाणी नोकरीचे ठिकाण दिलेले आहे धुळे जिल्ह्यांतर्गत ही भरती निघाली आहे धुळे महाराष्ट्र मध्ये ही नोकरीचे ठिकाण दिलेले आहे,

अर्ज पाठवण्यासाठी तुम्हाला पत्ता दिलेला आहे वरती त्या पत्त्यावरती तुम्हाला अर्ज पाठवायचा आहे सोबतच मुलाखतीला जायचे आहे मुलाखतीचा पत्ता सुद्धा त्याखाली दिलेला आहे त्या पत्त्यावरती तुम्हाला मुलाखतीसाठी जायचे आहे अर्ज भरल्यानंतर तुम्हाला मुलाखतीला पत्ता दिलेला आहे तो पत्त्यावरती तुम्हाला मुलाखतीसाठी जायचे आहे,

तुम्हाला अधिक माहिती जाणून घ्यायची असेल तर त्यासाठी अधिकृत वेबसाईट ची लिंक तुम्हाला वरती दिलेली आहे सोबतच आता खाली प्रविष्ट करीत आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही अधिक माहिती जाणून घेऊ शकता या भरती विषयी http://www.sbhgmcdhule.org या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची संपूर्ण माहिती चेक करू शकता,

Bhausaheb Hire Drive
Bhausaheb Hire Drive
Bhausaheb Hire Drive

जर तुम्ही पातळसर या भरतीसाठी तर अर्ज करण्याची शेवटची अंतिम तारीख दिलेली आहे 20 सप्टेंबर 2023 20 सप्टेंबर 2023 च्या तुम्हाला या भरतीसाठी अर्ज करायचा आहे जर तुम्ही पात्र असाल तर लवकरात लवकर 20 सप्टेंबर 2023 शेवटची अंतिम तारीख आलेली आहे,

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्र मधील किंवा इतर सरकारी मेगा भरतीची लेटेस्ट अपडेट जाणून घ्यायचे असतील तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत राहा ही पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment