Public Health Department 2023 Best | सार्वजनिक विभागाअंतर्गत आरोग्य विभागांतर्गत एकमेका भरती होत आहे.

Public Health Department 2023 : सार्वजनिक विभागाअंतर्गत आरोग्य विभागांतर्गत एकमेका भरती होत आहे काय दिवसापासून ती भरती सुरू होती 18 सप्टेंबर 2023 शेवटची तारीख होती फॉर्म भरण्यासाठी तर त्या भरतीची मुदत वाढ देण्यात आलेली आहे लोकांना मुलांना उमेदवारांना अर्ज करण्यासाठी मुदत वाढ देण्यात आलेले आहे आणि अंतिम तारीख दिलेली आहे 22 सप्टेंबर 2023 या तारखेच्या तुम्हाला परत अर्ज करायचा आहे,

Public Health Department

विविध पदांच्या 6939 जागांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून ऑनलाईन अर्ज करण्याचा अंतिम दिनांक 18 सप्टेंबर 2023 22 सप्टेंबर 2023 आहे.

एकूण जागा :- 6939 जागा,

एकूण पदे आहेत सहा हजार 939 या मध्ये विविध पदांसाठी भरती सुरू आहे विविध वेगळ्या पदांची ही भरती आहे त्यासाठी तुम्हाला अधिक वेबसाईट वरती जावे लागेल आणि पीडीएफ बघावे लागेल त्यामध्ये खूप जास्त माहिती दिली असल्यामुळे त्यामुळे आम्ही इथं देऊ शकत नाही अधिक माहितीसाठी अधिकृत व्यवसाय ला जाऊन भेट द्या सर्व पदांची माहिती तुम्हाला त्या वेबसाईट वरती मिळून जाईल,

शैक्षणिक पात्रता दहावी पासून पुढे पण आहे सर्व पात्रते वरती यामध्ये पदे रिक्त आहेत जर तुमचे शैक्षणिक पात्रता झाली असेल कुठलीही त्यामध्ये तुम्ही कोणत्याही तरी पदासाठी अर्ज करू शकता अधिक माहितीसाठी वेबसाईटला भेट द्या

शैक्षणिक पात्रता सुद्धा तुम्हाला अधिकृत वेबसाईट वरती मिळून जाईल त्या वेबसाईटला भेट द्या.

वयाची अट : 18 ते 40 वर्षे SC/ST – 05 वर्षे सूट, OBC – 03 वर्षे सूट

अर्ज शुल्क : 1000/- रुपये मागासवर्गीय/अनाथ/आदुघ – 900/- रुपये, माजी सैनिक – शुल्क नाही

वेतनमान : नियमानुसार.

नोकरी ठिकाण : संपूर्ण महाराष्ट्र

ऑनलाईन अर्ज :

https://cdn.digialm.com/EForms/configuredHtml/32693/84872/Index.html

शुद्धीपत्रक :

 

अधिकृत वेबसाईट : www.arogya.maharashtra.gov.in

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा 

अंतिम तारीख 22 सप्टेंबर 2023 आहे,

Public Health Department

या भरती संदर्भात पुन्हा एकदा आपण थोडक्यात माहिती जाणून घेऊया.

Public Health Department
Public Health Department

भरती निघाली आहे सार्वजनिक आरोग्य विभाग अंतर्गत एकमेका भरती होत आहे मेगा भरती सहा हजार 939 पदांसाठी ही भरती आहे खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये ही भरती आहे या भरतीची अंतिम तारीख 18 सप्टेंबर 2023 दिलेली होती तर या भरतीची अंतिम तारीख 18 सप्टेंबर होती आता ती तारीख वाढवून देण्यात आलेली आहे अर्ज भरण्यासाठी उमेदवारांना तारीख वाढवून देण्यात आलेले आहे आता नवी तारीख आलेली आहे ती 22 सप्टेंबर 2023 आहे 22 सप्टेंबर 2023 च्या आज तुम्हाला परत अर्ज करायचा आहे जे विद्यार्थी बाकी राहिले असतील अर्ज करण्यासाठी त्यांना 22 सप्टेंबर 2023 ते विचारत अर्ज करायचा आहे,

यामध्ये सहा हजार 939 जागा आहे मेगा भरती होणार आहे होत आहे जी बाकी राहिले असतील उमेदवार त्यांनी त्वरित लवकरात लवकर अर्ज करावा

तर या ठिकाणी आपल्याला पदाचे नाव दिलेले नाहीये कारण यामध्ये खूप वेगवेगळे मोठ्या संख्येने पदे भरली जात आहे त्यामुळे तुम्हाला जर पदांची माहिती जाणून घ्यायची असेल तर तुम्हाला अधिकृत वेबसाईट दिलेली आहे त्या वेबसाईट वरती जाऊन तुम्ही या भरतीची सविस्तर माहिती जाणून घेऊ शकता पदाची सविस्तर माहिती जाणून घेऊ शकता की लिंक मी तुम्हाला पुन्हा एकदा खाली देत आहे या लिंक वरती जाऊन तुम्ही बघू शकता.

https://cdn.digialm.com/EForms/configuredHtml/32693/84872/Index.html

Public Health Department

दिलेल्या लिंक वरती तुम्ही पदाची माहिती शैक्षणिक पात्रता इतर सर्व माहिती तुम्हाला या वेबसाईट वरती मिळून जाईल आणि सोबतच अर्ध सुद्धा तुम्ही या वेबसाईटवरून करू शकता,

दिलेले आहे बघा तुम्हाला 18 ते 40 वर्षापर्यंत एससी एसटी जे असतील त्यांना पाचवीचे सूट आहे आणि ओबीसीला तीन वर्षे सूट आहे अशी आपल्याला वयाची वाट इथे दिलेली आहे.

अर्ज शुल्क का आपल्याकडून हजार रुपये मागासवर्गीय 900 रुपये माजी सैनिकांना अर्ज शुल्क नाहीये

पगार आपल्याला येथे देण्यात येणार आहे तो नियमानुसार दिल्या जाणार आहे,

Public Health Department

नोकरीची ठिकाण संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये आहे संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये सर्व महाराष्ट्र मध्ये जिल्ह्यांमध्ये नोकरीचे ठिकाण आपल्याला दिले जाणार आहे सर्व जिल्ह्यांमध्ये ही भरती आहे संपूर्ण महाराष्ट्रातली ही भरती आहे ६९३९ पदांसाठी संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये ही भरती निघालेली आहे. (Public Health Department)

ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला वरती लिंक दिली आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही ऑनलाईन अर्ज करू शकता किंवा पुन्हा एकदा मी खाली लिंक देतोय त्या लिंक वरती जाऊन तुम्ही ऑनलाईन अर्ज पण करू शकता आणि सोबतच या भरतीची पदाची माहिती शैक्षणिक पात्रता व इतर माहिती सुद्धा जाणून घेऊ शकता,

https://cdn.digialm.com/EForms/configuredHtml/32693/84872/Index.html

दिलेल्या लिंक वरती जाऊन तुम्ही ऑनलाईन अर्ज करू शकता,

Public Health Department

अंतिम तारीख आहे 22 सप्टेंबर 2023 जर तुम्ही पात्र असाल आणि फॉर्म भरला नसेल 18 तारखेपर्यंत तर तुम्ही 22 सप्टेंबर 2023 पर्यंत अर्ज करू शकता.

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्र मधील किंवा इतर सहकारी भरतीची अपडेट जाणून घ्यायचे असेल तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा जरी पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद

Leave a Comment