Jilhadhikari Karyalay Drive 2023 Best | जिल्हा अधिकारी कार्यालय अंतर्गत चंद्रपूर या जिल्ह्यामध्ये भरती निघाली आहे.

Jilhadhikari Karyalay Drive 2023 : नमस्कार मित्रांनो निघाली आहे जिल्हा अधिकारी कार्यालय अंतर्गत चंद्रपूर या जिल्ह्यामध्ये भरती निघाली आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी त्वरित लवकरात लवकर अर्ज करावा अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला दिलेली आहे खाली संपूर्ण माहिती ती काळजीपूर्वक वाचायची आहे जर तुम्ही पात्र असाल तर या ठिकाणी अर्ज करू शकता.

Jilhadhikari Karyalay Drive

चंद्रपूर येथे तालुका व्यवस्थापक पदांच्या 03 जागांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 25 सप्टेंबर 2023 आहे

पदाचे नाव :- तालुका व्यवस्थापक

शैक्षणिक पात्रता :- 01) शासनमान्य विदयापिठाचा कोणत्याही शाखेचा पदविधर 02) व्यवस्थापक पदव्युत्तर पदवी MBA/MPM/MSW यांना प्राधान्य राहील. 03) संगणकाचे ज्ञान आवश्यक MS-CIT (शासनमान्य प्रमाणपत्र) 04) टंकलेखन मराठी व इंग्रजी ३०-४० speed

ही शैक्षणिक पात्रता या ठिकाणी लागत आहे

एकूण जागा :- 03 आहे.

शुल्क : शुल्क नाही

वेतनमान : 18,000/- रुपये + 2,000/- रुपये (प्रवास खर्च).

नोकरी ठिकाण : चंद्रपूर (महाराष्ट्र)

अर्ज पाठविण्याचा पत्ता : जिल्हाधिकारी कार्यालय चंद्रपूर.

अधिकृत वेबसाईट :

www.chanda.nic.in

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा 

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 25 सप्टेंबर 2023 आहे,

Jilhadhikari Karyalay Drive

या भरतीची सविस्तर थोडक्यात माहिती तुम्हाला खाली प्रमाणे दिलेले आहे ते बघावे,

भरती निघाली आहे नवीन जिल्हाधिकार्यालय अंतर्गत जिल्हाधिकार्यालय अंतर्गत भरती निघाली आहे ही भरती चंद्रपूर या जिल्ह्यांतर्गत निघालेली आहे चंद्रपूर जिल्ह्यामध्ये ही भरती होत आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकरात लवकर अर्ज करावा अर्ज करण्यासाठी दिलेली संपूर्ण माहिती तुम्हाला काळजीपूर्वक वाचायचे आहे ती माहिती वाचून जर तुम्ही पात्र ठरत असाल तर या ठिकाणी अर्ज करू शकता.

Jilhadhikari Karyalay Drive

या ठिकाणी जी भरती होत आहे त्यामध्ये आपल्याला तीन जागा दिलेल्या आहेत तीन जागेसाठी ही भरती होत आहे एकूण तीन जागा या ठिकाणी दिलेले आहेत.

पदाचे नाव आहे ते बघा तालुका व्यवस्थापक तालुका व्यवस्थापक हे पद या ठिकाणी दिलेले आहे तालुका व्यवस्थापक पदासाठी ही भरती होत आहे.

Jilhadhikari Karyalay Drive

शैक्षणिक पात्रता दिलेले आहे वरती ती काळजीपूर्वक बघावी सोबतच पुन्हा एकदा शॉर्ट मध्ये तुम्हाला सांगत आहे शासनमान्य विद्यापीठाचा कोणत्याही शाखेचा पदवीधर असावा दोन व्यवस्थापक पदवीयुक्त पदवी एमबीए एम पी एम एस डब्ल्यू यांना प्राधान्य राहील संगणकाचे ज्ञान आपल्याकडे आवश्यक आहे जसे एमएस-सीआयटी शासनमान्य प्रमाणपत्र असणे आवश्यक आहे टक्कल लेखन सुद्धा झालेले असावे.

ही शैक्षणिक पात्रता तुमच्याकडे असेल तर यासाठी तुम्ही अर्ज करू शकता,

अर्ज शुल्क या ठिकाणी आपल्याकडून आकारली जाणार नाही अर्ज शुल्क या ठिकाणी लागत नाही.

वेतन मान म्हणजे तुम्हाला पगार दिला जाणार आहे इथे अठरा हजार रुपये दोनशे रुपये प्रवास खर्च असा राहणार आहे असा पगार आपल्याला इथे दिल्या जाणार आहे.

नोकरी ठिकाण चंद्रपूर महाराष्ट्र मध्ये असणार आहे चंद्रपूर जिल्ह्यामध्ये नोकरीचे ठिकाण आपल्याला दिलेले आहे चंद्रपूर या ठिकाणी आपल्याला नोकरी मिळणार आहे.

अर्ज पाठवण्याचा पत्ता तुम्हाला वर दिलेला आहे त्या पत्त्यावरती तुम्ही अर्ज पाठवू शकता पुन्हा एकदा पत्ता सांगत आहे बघा पत्ता नोट करा – जिल्हाधिकार्यालय चंद्रपूर .

जिल्हाधिकार्यालय चंद्रपूर या ठिकाणी तुम्हाला अर्ज पाठवायचा आहे.

Jilhadhikari Karyalay Drive

भरतीची अधिकृत माहिती वेबसाईट वरती अधिकृत वेबसाईट वरती मिळणार आहे त्या वेबसाईट ची लिंक मी तुम्हाला वर दिलेली आहे पुन्हा एकदा खाली देत आहे तर लिंक वरती जाऊन तुम्ही या भरतीची सविस्तर संपूर्ण माहिती जाणून घेऊ शकता.

Jilhadhikari Karyalay Drive
Jilhadhikari Karyalay Drive

http://www.chanda.nic.in या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची संपूर्ण माहिती चेक करू शकता.

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 25 सप्टेंबर 2023 आहे तर तुम्हाला अर्ज करायचा असेल अर्ज करण्यास पात्र असाल तर तुम्ही 25 सप्टेंबर 2023 च्या आत अर्ज करू शकता 25 सप्टेंबर 2023 पर्यंत तुम्हाला अर्ज करण्याची डेट दिलेली आहे तारीख दिलेली आहे या तारखेच्या तुम्हाला अर्ज याठिकाणी करायचा आहे.

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्रामधील किंवा इतर सरकारी भरतींचे अपडेट लवकरात लवकर जाणून घ्यायचे असतील तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा जर ही पोस्ट आवडली असेल तर आपले विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका अशाप्रकारे महाराष्ट्रामध्ये सर्व सहकारी बॅटिंग चॉकलेट आपल्याकडे मिळत राहतात धन्यवाद

Leave a Comment