Railway Bharti 2023 Best | मध्य रेल्वे मध्ये भरती निघाली आहे 2023 ची ही नवीन भरती आहे.

Railway Bharti 2023 : मध्य रेल्वे मध्ये भरती निघाली आहे 2023 ची ही नवीन भरती आहे तर मध्य रेल्वे 2023 ची नवीन भरती आहे विविध पदांसाठी भरती सुरू झालेली आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकरात लवकर अर्ज करा अधिक माहिती बघा आणि काळजीपूर्वक बघा त्यानंतर तुम्ही जर पात्र असाल तर अर्ज भरा.

Railway Bharti 2023

नागपूर येथे विविध पदांच्या 14 जागांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून मुलाखत दिनांक 30 सप्टेंबर 2023 आहे.

पदांचे नाव :- अभियंता,कॉन्ट्रॅक्ट मेडिकल प्रॅक्टिशनर (GDMO) ,कॉन्ट्रॅक्ट मेडिकल प्रॅक्टिशनर (सर्जन) ,कॉन्ट्रॅक्ट मेडिकल प्रॅक्टिशनर (रेडिओलॉजिस्ट) ,कॉन्ट्रॅक्ट मेडिकल प्रॅक्टिशनर (ENT विशेषज्ञ) ,इत्यादी पदे येथे भरले जात आहे.

शुल्क : शुल्क नाही

वेतनमान : नियमानुसार.

नोकरी ठिकाण : नागपूर (महाराष्ट्र)

मुलाखतीचे ठिकाण : Central Railway Hospital Auditorium, Kingsway, Nagpur – 440001.

अधिकृत वेबसाईट :

www.cr.indianrailways.gov.in

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा 

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 30 सप्टेंबर 2023,

Railway Bharti 2023

मध्य रेल्वे मध्ये भरती निघाली आहे विविध पदांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहे जे पात्र उमेदवार असतील त्यांनी त्वरित लवकरात लवकर अर्ज करा अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला वरती दिलेली सविस्तर संपूर्ण माहिती काळजीपूर्वक वाचायची आहे जर तुम्ही त्या माहितीमध्ये का अर्ज करण्यास पात्र ठरला तर तुम्ही अर्ज पण करू शकता त्यासाठी संपूर्ण माहिती काळजीपूर्वक वाचा आणि अर्ज करण्यास पात्र ठरला तर अर्ज करा,

नागपूर या ठिकाणी पदे मागण्यात येत आहे 14 जागांसाठी भरती आहे 14 पदांसाठी ही भरती होत आहे 14 जागा या ठिकाणी मागवल्या जात आहे 14 पदांची ही भरती होत आहे,

पदाचे नाव आहे विविध पदे दिलेले आहे त्यामध्ये त्यांच्यासाठी लागणारे शैक्षणिक पात्रता पदाच्या नुसारच आहे त्यासाठी तुम्हाला अधिक माहिती जाणून घ्यायची असेल तर अधिकृत वेबसाईट वरती जावे लागेल त्याची लिंक सुद्धा मी वरती दिली आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही अधिकृत माहिती चेक करू शकता अधिकृत वेबसाईट वरती जाऊन अधिक अधिक माहिती त्या वेबसाईट वरती जाऊन चेक करून घेऊ शकता पदाच्या विषयी आणि पदाचे शैक्षणिक पात्रतेविषयी जर तुम्ही दोन्ही मध्ये पात्र ठरला तर अर्ज पण करू शकता,

Railway Bharti 2023

या ठिकाणी अर्ज शुल्क आपल्याकडून आकारली जाणार नाहीये अर्ज शुल्क या ठिकाणी घेतली जात नाही आपल्याकडून आपल्याकडून अर्ज शुल्क या ठिकाणी घेतली जात नाहीये.

वेतन मान म्हणजे तुम्हाला पगार राहणार आहे तो नियमानुसार दिला जाणार आहे नियमानुसार तुम्हाला या ठिकाणी पगार दिला जाणार आहे बघा तुम्हाला नियमानुसारही पदाच्या नियमानुसार तुम्हाला या ठिकाणी पगार दिला जाणार आहे,

नोकरीचे ठिकाण नागपूर महाराष्ट्र येथे असणार आहे नागपूर जिल्ह्यामध्ये नोकरीचे ठिकाण आहे महाराष्ट्र मध्ये नाव नागपूर जिल्ह्यात या ठिकाणी आपल्याला नोकरी मिळणार आहे या ठिकाणची ही भरती होत आहे,

Railway Bharti 2023

मुलाखतीचे ठिकाण सुद्धा तुम्हाला वरती दिलेले आहे त्या मुलाखतीच्या ठिकाणावरती तुम्हाला पत्त्यावरती मुलाखतीसाठी जायचे आहे मुलाखतीचा पत्ता तुम्हाला वर दिलेला आहे तो काळजीपूर्वकाचा जर तुम्ही पात्र ठरल्यास त्या ठिकाणी मुलाखतीला जाऊ शकता,

अधिकृत वेबसाईटची लिंक तुम्हाला वर दिलेली आहे पुन्हा एकदा खाली देत आहे त्यावेळेस लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची संपूर्ण माहिती चेक करू शकता.

Railway Bharti 2023
Railway Bharti 2023

http://www.cr.indianrailways.gov.in वेबसाईट ची लिंक तुम्हाला इथे देत आहे या वेबसाईट वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची संपूर्ण सविस्तर माहिती चेक करू शकतात पात्र ठरल्यास अर्ज पण करू शकता.

Railway Bharti 2023

अर्ज करण्याची अंतिम म्हणजे शेवटची तारीख दिली आहे बघा 30 सप्टेंबर 2023 30 सप्टेंबर 2023 पर्यंत आपल्याला अर्ज पाठवायचा आहे या ठिकाणी आणि मुलाखतीला जायचे आहे मुलाखतीच्या पत्त्यावरती मुलाखतीला जायचे आहे ती सप्टेंबर 2023 अर्ज करण्याची शेवटची अंतिम तारीख दिलेली आहे त्यातून पात्र असाल तर लवकरात लवकर या ठिकाणी अर्ज करा.

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्र मधील किंवा इतर सरकारी भरतीची अपडेट जाणून घ्यायचे असतील लवकरात लवकर तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा ही पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment