Tadoba Andhari Bharti 2023 Best | तांडोबा अंधारी वाघ्र प्रकल्प संवर्धन प्रतिष्ठान अंतर्गत भरती निघाली आहे.

Tadoba Andhari Bharti 2023 : नमस्कार मित्रांनो तांडोबा अंधारी वाघ्र प्रकल्प संवर्धन प्रतिष्ठान अंतर्गत भरती निघाली आहे पात्र उमेदवारांकडून या ठिकाणी अर्ज मागवण्यात येत आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकरात लवकर या ठिकाणी अर्ज करा अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला खाली दिलेली संपूर्ण माहिती काळजीपूर्वक वाजायची आहे आणि त्या माहितीमध्ये जर तुम्ही पात्र ठरत असाल तर तुम्ही या ठिकाणी अर्ज करू शकता.

Tadoba Andhari Bharti

Conservation Chandrapur चंद्रपूर येथे विविध पदांच्या 8 जागांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून ऑनलाईन ई मेलद्वारे अर्ज करण्याचा अंतिम किंवा अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 6 ऑक्टोबर 2023 आहे.

एकूण जागा :- ०८

पदांची नावे :-

डेटा एंट्री ऑपरेटर,
पर्यटन व्यवस्थापक,
कॉल सेंटर असिस्टंट,
मिनीबस चालक,
चालक,

शैक्षणिक पात्रता :- वाणिज्य शाखेतील पदवी आणि बारावी पास पदाच्या आवश्यकतेनुसार शैक्षणिक पात्रता आहे त्यासाठी अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या.

शुल्क :- शुल्क नाही

पगार :- नियमानुसार.

नोकरी ठिकाण :- चंद्रपूर (महाराष्ट्र)

अर्ज पाठविण्याचा पत्ता :- संचालक, ताडोबा अंधारी व्याघ्र प्रकल्प संवर्धन प्रतिष्ठान, माता मंदीर जवळ मुल रोड चंद्रपूर 442401.

EMail ID :- ccffdtadoba2@mahaforest.gov.in

अधिकृत वेबसाईट :-

www.mytadoba.org

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा

ऑनलाईन ई मेलद्वारे अर्ज करण्याचा किंवा अर्ज पाठवण्याचा अंतिम दिनांक 6 ऑक्टोबर 2023 आहे.

Tadoba Andhari Bharti

या भरतीची सविस्तर थोडक्यात माहिती खाली दिलेली आहे ती बघावी.

तांडोबा अंधारी वाघ्र प्रकल्प संवर्धन प्रतिष्ठान अंतर्गत भरती सुरू झालेली आहे पात्र उमेदवारांकडून त्या ठिकाणी अर्ज मागविण्यात येत आहे अर्ज करण्याची अंतिम तारीख लवकरच संपत आहे त्यामुळे जे पात्र उमेदवार असेल त्यांनी लवकरात लवकर त्या ठिकाणी अर्ज करा.

या ठिकाणी एकूण आठ जागेसाठी भरती सुरू झालेली आहे आठ जागेसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहे आठ जागा या ठिकाणी भरल्या जात आहे.

पदांची नावे आहे डेटा एन्ट्री ऑपरेटर पर्यटन व्यवस्थापक कॉल सेंटर असिस्टंट चालक, मिनी बस चालक ,अशी पदे इथे भरली जात आहे.

Tadoba Andhari Bharti

लागणारे शैक्षणिक पात्रता आहे वाणिज्य शाखेतील पदवी असावी त्याचबरोबर जर तुम्ही बारावी पास पण असाल तर तुम्ही अर्ज करू शकता वाणिज्य शाखेतील पदवी आणि बारावी पास आणि इतर शैक्षणिक पात्रता असेल तुमच्याकडे तुम्ही पदानुसार अर्ज करू शकता पदानुसार शैक्षणिक पात्रता दिलेली आहे.

अर्ज शुल्क या ठिकाणी आपल्याकडून आकारली जाणार नाहीये अर्ज शुल्क या ठिकाणी घेतली जाणार नाही.

पगार तुम्हाला नियमानुसार दिला जाणार आहे या ठिकाणी नियमानुसार तुम्हाला पगार मिळणार आहे पदाच्या नियमानुसार पगार दिला जाईल.

अर्ज तुम्हाला पत्त्याद्वारे पाठवायचा आहे तो पत्ता वर दिलेला आहे त्या पत्त्यावर ती तुम्हाला अर्ज भरून पाठवायचा आहे.

Tadoba Andhari Bharti

ऑनलाइन ईमेल आयडी वरती द्वारे अर्ज करू शकता तुम्ही जर तुम्हाला ऑनलाईन अर्ज करायचा असेल तर ऑनलाईन ईमेल आयडी द्वारे तुम्ही अर्ज करू शकता ईमेल आयडी सुद्धा दिलेले आहे त्या ईमेल आयडी वरती तुम्ही अर्ज भरून पाठवू शकता.

अधिक माहितीसाठी अधिक वेबसाईटला भेट द्या अधिकृत विषयाची वरती लिंक दिलेली आहे त्या वेबसाईट वरती जाऊन तुम्ही भरतीची सर्व माहिती जाणून घेऊ शकता आणि अर्ज भरू शकता http://www.mytadoba.org दिलेल्या या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची सर्व माहिती बघू शकता अधिकृत वेबसाईट ची लिंक आहे त्या वेबसाईटवर जाऊन तुम्ही चेक करू शकता.

Tadoba Andhari Bharti
Tadoba Andhari Bharti
Tadoba Andhari Bharti

ऑनलाइन ईमेल आयडी द्वारे अर्ज करण्याची अंतिम तारीख किंवा अर्ज पोहोचण्याची अंतिम तारीख आहे सहा ऑक्टोबर 2023 जर तुम्ही पात्र असाल तर 6 ऑक्टोबर 2023 ते विचार त्या ठिकाणी लवकरात लवकर अर्ज करा.

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्र मधील किंवा इतर सरकारी भरतीच्या अपडेट जाणून घ्यायची असेल तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा ही पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment