Goverment Collage Drive 2023 Best | मित्रांनो शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय सोलापूर अंतर्गत भरती सुरू झाली आहे

Goverment Collage Drive 2023 : नमस्कार मित्रांनो शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय सोलापूर अंतर्गत भरती सुरू झाली आहे पात्र उमेदवारांकडून या ठिकाणी अर्ज मागविण्यात येत आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकरात लवकर या ठिकाणी अर्ज करा अर्ज करण्यासाठी खाली दिलेली संपूर्ण माहिती काळजीपूर्वक वाचायची आहे त्या माहितीमध्ये जर तुम्ही पपात्र ठरत असाल तर या ठिकाणी तुम्ही अर्ज करू शकता.

Goverment Collage Drive
सोलापूर येथे वैद्यकीय अधिकारी पदांच्या 5 जागांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून मुलाखत प्रत्येक आठवड्याच्या मंगळवारी दुपारी 3.00 वाजता.

एकूण जागा :- ०५

पदाचे नाव:- वैद्यकीय अधिकारी,

शैक्षणिक पात्रता :- पदव्युत्तर पदवी अथवा पदवीका या महाविद्यालयातुन प्राप्त केली असल्यास व बंधपत्रित असल्यास. पदव्युत्तर पदवी अथवा पदवीका महाराष्ट्रातील कोणत्याही शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयातुन प्राप्त केली असल्यास व बंधपत्रित असल्यास. या महाविद्यालयातुन पदवी प्राप्त केली असल्यास व बंधपत्रित असल्यास.

शुल्क :- शुल्क नाही

पगार :- नियमानुसार.

नोकरी ठिकाण :- सोलापूर (महाराष्ट्र)

मुलाखतीचे ठिकाण :- वैद्यकीय महाविद्यालय, सोलापूर.

अधिकृत वेबसाईट:-

www.vmgmc.edu.in

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा

उमेदवारांनी प्रत्येक आठवड्याच्या मंगळवारी दुपारी 3.00 वाजता मुलाखतीसाठी दिलेल्या पत्यावर हजर राहावे.

Goverment Collage Drive

या भरतीची सविस्तर थोडक्यात माहिती खाली दिली आहे ती बघावी.

शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय सोलापूर अंतर्गत भरती निघाली आहे पात्र उमेदवारांकडून या ठिकाणी अर्ज मागविण्यात येत आहे याची पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकर लवकर या ठिकाणी अर्ज करा.

या ठिकाणी एकूण पाच जागा भरल्या जात आहे पाच जागेसाठी या ठिकाणी भरती निघाली आहे पाच पदांसाठी या ठिकाणी भरती निघाली आहे.

पदाचे नाव आहे वैद्यकीय अधिकारी वैद्यकीय अधिकारी हे पद या ठिकाणी भरले जात आहे वैद्यकीय अधिकारी पदाच्या एकूण पाच जागा या ठिकाणी भरल्या जात आहेत.

Goverment Collage Drive

लागणारे शैक्षणिक पात्रता आहे शैक्षणिक पात्रता आहे पदव्युत्तर पदवी अथवा पदविका या विद्यालयातून प्राप्त केली असल्यास व पदव्युत्तर पदवी अथवा पदविका महाराष्ट्रातील कोणत्याही शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयातून प्राप्त केली असल्यास व बंदपत्रित असल्यास या महाविद्यालयातून पदवी प्राप्त केले असल्यास व बंदपत्र असल्यास. ते तुमची झाली असेल शैक्षणिक पात्रता तुम्ही या ठिकाणी अर्ज करू शकता.

अर्ज शुल्क का ठिकाणी आपल्याकडून घेतली जाणार नाही अर्ज शुल्क या ठिकाणी लागत नाही.

Goverment Collage Drive

पगार तुम्हाला या ठिकाणी नियमानुसार मिळणार आहे नियमानुसार तुम्हाला या ठिकाणी पगार मिळेल.

नोकरी ठिकाण सोलापूर महाराष्ट्र येथे असणार आहे सोलापूर जिल्ह्यामध्ये नोकरीचे ठिकाण दिलेले आहेत नोकरीचे ठिकाण सोलापूर जिल्ह्यामध्ये आहे.

मुलाखतीचे ठिकाण दिलेले आहे वैद्यकीय महाविद्यालय सोलापूर वैद्यकीय महाविद्यालय सोलापूर येथे तुम्हाला मुलाखतीला जायचे आहे.

Goverment Collage Drive
Goverment Collage Drive

या भरतीची अधिक माहिती जाणून घ्यायची असेल तर तुम्हाला या वेबसाईटची लिंक सुद्धा दिलेली आहे त्या वेबसाईटच्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची सर्व माहिती जाणून http://www.vmgmc.edu.in या वेबसाईट वरती क्लिक करून तुम्ही या भरतीची सर्व माहिती जाणून घेऊ शकता आणि पात्र असल्यास अर्ज करू शकता.

Goverment Collage Drive

या ठिकाणी मुलाखतीची जी तारीख आहे वेळ आहे ती जाणून घेऊया मुलाखतीची वेळ आणि तारीख डेट आहे उमेदवारांनी प्रत्येक आठवड्याच्या मंगळवारी दुपारी तीन वाजता मुलाखतीसाठी दिलेल्या पत्त्यावरती हजर राहायचे आहे प्रत्येक मंगळवारी दुपारी तीन वाजता मुलाखतीसाठी दिलेल्या पत्त्यावरती हजर राहायचे आहे.

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्रामधील किंवा इतर सरकारी भरतीची अपडेट जाणून घ्यायचे असतील तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देतात ही पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment