Upper Police Bharti 2023 Best | अपर पोलीस महासंचालक व महानिरेक्षक कारागृह व सुधारसेवा भरती.

Upper Police Bharti 2023 : नमस्कार मित्रांनो भरती निघाली आहे अप्पर पोलीस महासंचालक व महानिरीक्षक कारागृह व सुधार सेवा अंतर्गत भरती सुरू झाली आहे पात्र उमेदवारांकडून या ठिकाणी अर्ज मागविण्यात येत आहे जी पात्र उमेदवार असतील त्यांनी लवकरात लवकर अर्ज करा अर्ज करण्यासाठी खाली दिलेली संपूर्ण माहिती काळजीपूर्वक वाचायचे आहे त्यामध्ये जर तुम्ही पात्र ठरत असाल तर या ठिकाणी अर्ज करू शकता.

Upper Police Bharti

पुणे येथे विधी अधिकारी गट-ब पदांची 1 जागेसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवण्यात येत असून अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 15 ऑक्टोबर 2023 आहे.

एकूण जागा:- 01

पदाचे नाव:- विधी अधिकारी (गट-ब),

शैक्षणिक पात्रता:- शैक्षणिक पात्रतेसाठी अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या.

शुल्क :- शुल्क नाही

पगार :- 15,000/- रुपये + 5000/- रुपये.

नोकरी ठिकाण :- पुणे (महाराष्ट्र)

अर्ज पाठविण्याचा पत्ता :- अपर पोलीस महासंचालक व कारागृह महानिरीक्षणालय महाराष्ट्र राज्य मध्यवर्ती इमारत दुसरा मजला पुणे – 411001.

अधिकृत वेबसाईट :-

www.mahaprisons.gov.in

सरकारी नोकरी विषयक अपडेट पाहण्यासाठी हा whatsapp group join करा

पत्राद्वारे अर्ज पोहचण्याची अंतिम दिनांक 15 ऑक्टोबर 2023 आहे.

Upper Police Bharti

या भरतीची सविस्तर माहिती थोडक्यात खाली दिलेली आहे ती बघावी.

भरती सुरू झाली आहे अप्पर पोलीस महासंचालक व महानिरीक्षक कारागृह व सुधार सेवा अंतर्गत भरती सुरू झाली आहे पात्र उमेदवारांकडून या ठिकाणी अर्ज मागविण्यात येत आहे.

एकूण एक जागा या ठिकाणी भरले जात आहे एक जागेसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहे. पदाची नाव आहे विधी अधिकारी गट- ब विधी अधिकारी गट ब पदासाठी ही भरती होत आहे. या भरतीची शैक्षणिक पात्रते विषयी अधिक माहिती जाणून घ्यायची असेल तर अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या.

Upper Police Bharti

अर्ज शुल्क या ठिकाणी लागत नाहीये अर्ज शुल्क या ठिकाणी घेतली जाणार नाही, पगार दिला जाणार आपल्याला पंधरा हजार रुपये ते प्लस पाच हजार रुपये. नोकरीचे ठिकाण आहे पुणे महाराष्ट्र येथे पुणे महाराष्ट्र येथे नोकरीचे ठिकाण दिलेली आहे. अर्ज पाठवण्याचा पत्ता वर दिलेला आहे त्याबद्दल तुम्हाला अर्ज भरून पाठवायचा आहे पत्राद्वारे अर्ज भरून पाठवायचा आहे.

Upper Police Bharti

या भरतीची अधिक माहिती जाणून घ्यायची असेल तर अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या त्याची लिंक वर दिलेली आहे पुन्हा एकदा खाली देत आहे त्या लिंक वरती क्लिक करून तुम्ही जबरदस्तीची सर्व माहिती जाणून घेऊ शकता. http://www.mahaprisons.gov.in दिलेल्या लिंक वर टिकली करून तुम्ही या वाद्याची सर्व माहिती जाणून घेऊ शकता.

Upper Police Bharti
Upper Police Bharti

जर तुम्ही पात्र असाल तर या भरतीची पत्रद्वारे अर्ज पोहोचण्याची अंतिम दिनांक आहे 15 ऑक्टोबर 2023 15 ऑक्टोबर 2023 या भरतीची अंतिम तारीख आहे या तारखेच्या तुम्हाला त्या ठिकाणी अर्ज पोहोचवायचा आहे.

Upper Police Bharti

अशाप्रकारे तुम्हाला महाराष्ट्र मधील किंवा इतर सरकारी भरतींचे अपडेट लवकरात लवकर जाणून घ्यायचे असतील तर आमच्या वेबसाईटला दररोज भेट देत रहा ही पोस्ट आवडली असेल तर आपल्या विद्यार्थी मित्रांना शेअर करायला विसरू नका धन्यवाद.

Leave a Comment